Na'urar busar da drum wani nau'in kayan busarwa ne na injin busar da zafi na ciki, wanda ke jujjuya kayan busarwa, wanda ke da danshi a bangon waje na drum don samun zafi da aka canjawa wuri ta hanyar amfani da yanayin zafi, cire ruwa, don cimma danshi da ake buƙata. Ana canja zafi daga bangon ciki zuwa bangon waje na drum, sannan ta hanyar fim ɗin kayan, tare da ingantaccen thermal da aiki mai ci gaba, don haka ana amfani da shi sosai wajen busar da kayan ruwa ko kayan tsiri, kuma ya fi dacewa da kayan pasty da viscous.
(1) Ingantaccen yanayin zafi:
Zafin da ake bayarwa a cikin silinda, ban da ƙaramin adadin hasken zafi da murfin ƙarshen ɓangaren jikin silinda na asarar zafi, yawancin zafin ana amfani da shi a cikin sashin danshi na gasification, ingancin zafi na iya zama har zuwa 70-80%.
(2) Yawan bushewa yana da yawa:
Tsarin zafi da canja wurin taro na fim ɗin kayan da ke kan bangon silinda, daga ciki zuwa waje, a cikin hanya ɗaya, yanayin zafin yana da girma, don haka fim ɗin kayan ya fito don kiyaye ƙarfin ƙafewa mai yawa, gabaɗaya har zuwa 30 ~ 70kg.H₂O/m².h.
(3) Ingancin bushewar samfurin yana da tabbas:
Yanayin dumama mai birgima yana da sauƙin sarrafawa, zafin da ke cikin silinda da kuma saurin canja wurin zafi na bango za a iya kiyaye shi daidai gwargwado, don haka za a iya busar da fim ɗin kayan a cikin yanayin canja wurin zafi mai kyau, kuma za a iya tabbatar da ingancin samfurin.
(4) Faɗin aikace-aikace:
Kayan da ake amfani da shi wajen busar da ganga, dole ne ya kasance yana da motsi, mannewa da kuma kwanciyar hankali na yanayin kayan, wanda zai iya zama mafita, dakatarwa mara kama da juna, emulsion, sol-gel da sauransu. Don ɓangaren litattafan almara, ana iya amfani da yadi, celluloid da sauran kayan manne.
(5) ƙarfin samar da injin guda ɗaya:
An takaita shi da girman silinda Yankin busar da ...
(6) hanyar dumama abu ne mai sauƙi:
Tururin ruwa mai cike da ruwa wanda aka saba amfani da shi, matsakaicin matsin lamba shine 2 ~ 6kgf/com2, ba kasafai yake wuce 8kgf/cm2 ba. Don wasu buƙatun kayan bushewa a ƙananan yanayin zafi, ana iya ɗaukar ruwan zafi a matsayin matsakaiciyar zafi: ga kayan bushewa a yanayin zafi mafi girma, ana iya amfani da shi azaman matsakaiciyar zafi ko kuma mai zafi sosai azaman matsakaiciyar zafi.
Ana iya raba na'urar busar da drum zuwa nau'i biyu: silinda ɗaya, na'urar busar da silinda biyu. Bugu da ƙari, ana iya raba shi zuwa nau'i biyu na matsin lamba na yau da kullun da kuma raguwar matsin lamba bisa ga matsin lamba na aiki.
Tsarin shigarwa na na'urar busar da drum bisa ga tsarin shigarwa gabaɗaya, ƙasa ya kamata ta kasance lebur, ya kamata a sanya ma'aunin matsin lamba da bawul ɗin aminci na bututun tururi, flange ɗin shigar tururi yana da alaƙa sosai.
Ana amfani da na'urar busar da Drum Scraper ta Yancheng City don busar da kayan ruwa, waɗanda za a iya dumama su da busar da su ta hanyar tururi, ruwan zafi ko mai zafi, sannan a sanyaya su kuma a ɗaure su da ruwan sanyi: ana iya amfani da su bisa ga yanayin kayan aiki daban-daban da buƙatun fasaha, kamar nutsewa, fesawa, niƙa da sauran hanyoyin caji.
Na'urar busar da drum ta dace da busar da ruwa ko kayan da ba su da kyau a masana'antar sinadarai, mai tsarkake ruwa, jan ƙarfe sulphate, manne na dabbobi, manne na shuka, yisti mai rini, maganin kashe ƙwayoyin cuta, lactose, sitaci slurry, sodium nitrite, dyestuff, ruwa mai sharar distillation, shuɗin sulphide, penicillin dregs, sunadaran da aka fitar da ruwa mai datti, ƙarfe da sauran masana'antu.
1) A riƙa duba sassaucin juyawar sassan juyawa akai-akai, ko akwai wani abin da ke haifar da toshewar magudanar ruwa. Ya kamata a riƙa ƙara sprocket da sauran sassan a cikin mai akai-akai, a riƙa gyara ma'aunin matsin lamba akai-akai da sauran kurakuran na'urorin aunawa. Ya kamata a maye gurbin sassan bel ɗin tuƙi na alwatika akan lokaci idan akwai lalacewa da tsagewa sosai.
2) An nuna kula da injin da na'urar rage gudu a cikin littafin umarnin injin da na'urar rage gudu.
1) Ya kamata a gwada na'urar busar da ganga guda ɗaya bayan an saka ta ta hanyar kunna babban injin da kuma lura da juyawar babban ganga daidai.
2) Ka lura da babban ganga da juyawar sassan watsawa suna da sassauƙa, ka lura cewa an haɗa shigo da tururi da fitarwa, ko ma'aunin matsin lamba a cikin kewayon matsin lamba na aiki.
3) kunna injin, babban ganga yana aiki yadda ya kamata, zafin jiki yana ƙaruwa bayan haɗawa da kayan don daidaita saurin injin da kuma daidaiton kayan akan fim ɗin ganga don sarrafa danshi na ƙarshe na kayan.
4) Fara injin winch, fitar da kayan busassun kayan da aka gama, gwargwadon adadin kayan da aka gama don daidaita saurin injin winch.
Injin busar da na'urar granulator ta QUANPIN
Kamfanin YANCHENG QUANPIN MACHINERY CO., LTD.
Ƙwararren masana'anta ne wanda ke mai da hankali kan bincike, haɓakawa da ƙera kayan aikin busarwa, kayan aikin granulator, kayan haɗin mahaɗi, kayan aikin crusher ko sieve.
A halin yanzu, manyan kayayyakinmu sun haɗa da ƙarfin nau'ikan busarwa, niƙa, niƙawa, haɗawa, tattarawa da cire kayan aiki sun kai sama da saitin 1,000. Tare da ƙwarewa mai kyau da inganci mai tsauri.
https://www.quanpinmachine.com/
https://quanpindrying.en.alibaba.com/
Wayar Salula:+86 19850785582
WhatsApp:+8615921493205