Bidi'a ce ta kwance-nau'in injin busar da tawul. Za a kwashe danshin kayan datti ta hanyar watsa zafi. Mai motsawa tare da squeegee zai cire kayan a saman zafi kuma ya motsa a cikin akwati don samar da zagayowar zagayowar. Za a fitar da damshin da ya ƙafe ta hanyar famfo. Ana amfani da na'urar bushewa da bushewa musamman don busar da abubuwan fashewa, mai sauƙin zama mai oxidized da manna kayan. A cikin yanayi mara kyau, wurin tafasa na sauran ƙarfi yana raguwa, kuma iska ta keɓe, yana guje wa abubuwan da za su kasance oxidized kuma ba su da kyau. Shigar da matsakaicin dumama (ruwa mai zafi, mai mai zafi) a cikin jaket ɗin, da kuma ciyar da abu mai ɗanɗano cikin ɗakin bushewa. Harrow shaft yana motsa abu don yin dumama ya zama iri ɗaya. Lokacin da aka cimma buƙatun bushewa, buɗe bawul ɗin cirewa a kasan ɗakin, a ƙarƙashin aikin motsawa na harrow harrow, kayan yana motsawa zuwa tsakiya kuma an saki.
1. Yadu dacewa don bushewa da sauri. Saboda harrow Vacuum Dryer yana da jaket wanda matsakaicin dumama zai gudana cikin jaket don haka na'urar bushewa tana da babban wurin bushewa.
2. Don haɓaka haɓakar bushewa, YIBU ya tsara na'urar murkushewa ta musamman. A lokacin aikin bushewa, na'urar da ke murƙushewa za ta karya kayan da ake yin burodi zuwa foda; Haɗe tare da fasahar tacewa na maganadisu, samfurin fitarwa zai fi tsabta.
3. A ƙarƙashin yanayin rashin ruwa, ana rage ma'aunin tafasar ruwa da sauran ƙarfi. Saboda haka ya dace da yawancin kayan da ke da kaddarorin da jihohi daban-daban. Musamman ya dace da kayan da ke da sauƙin fashewa da oxidize.
4. Ƙananan amfani da makamashi. Tare da jadadda mallaka zane, YIBU iya tabbatar da cewa yawan zafin jiki na waje surface na bushewa ne 25-35 ℃. Zai rage zubar da dumama.
5. Kyakkyawan samfurin yana da kyau. Saboda jujjuyawar agogon lokaci-lokaci da jujjuyawar agogon kayan zai zama bushewa iri ɗaya.
6. A matsayin zaɓi na zaɓi, za'a iya haɗa na'urar bushewa tare da tace jakar zane, naúrar dawo da ƙarfi, Na'urar sanyaya samfur.
7. Advanced inji sealing na'urar soma. YIBU yana tabbatar da digiri na injin da kuma dumama matsakaici ba tare da yabo ba.
8. Tare da PLC module, abokin ciniki zai iya ajiye tsarin aiki.
9. Haɗe tare da fasahar tacewa na magnetic, samfurin fitarwa zai zama mafi tsabta.
Aikin | Samfura | |||||||||||
Suna | naúrar | ZPG-500 | ZPG-750 | ZPG-1000 | ZPG-1500 | ZPG-2000 | ZPG-3000 | ZPG-5000 | ZPG-8000 | ZPG-10000 | ||
Ƙarar aiki | L | 300 | 450 | 600 | 900 | 1200 | 1800 | 3000 | 4800 | 6000 | ||
Girma a cikin silinda | mm | Φ600*1500 | Φ800*1500 | Φ800*2000 | Φ1000*2000 | Φ1000*2600 | Φ1200*2600 | Φ1400*3400 | Φ1600*4500 | Φ1800*4500 | ||
Gudun motsawa | rpm | 5--25 | 5--12 | 5 | ||||||||
Ƙarfi | kw | 3 | 4 | 5.5 | 5.5 | 7.5 | 11 | 15 | 22 | 30 | ||
Matsin Tsarin Sandwich (Ruwan Zafi) | Mpa | ≤0.3 | ||||||||||
Digiri na vacuum na ciki | Mpa | -0.09 ~ 0.096 |
1. Ana iya busar da albarkatun da aka samu daga masana'antar harhada magunguna, masana'antar abinci, masana'antar sinadarai da sauransu.
2. Dace da pulpiness, manna-kamar cakuda ko foda albarkatun kasa.
Abubuwan da ke da zafin zafi suna da buƙatu don bushewa a ƙananan zafin jiki.
3. Raw kayan da ke da sauƙin oxidize ko fashe kuma suna da ƙarfi mai ban haushi ko mai guba.
4. Raw kayan da bukatar dawo da sauran ƙarfi.